HR farantin karfe Hot birgima m ms karfe takardar

Takaitaccen Bayani:

Farantin karfe yana da lebur, rectangular kuma ana iya jujjuya shi kai tsaye ko kuma a yanke shi daga faffadan karfen karfe.

Wani reshe na farantin karfe shine tsiri na karfe.Tulin karfe a haƙiƙa wani faranti ne na bakin ciki mai tsayi sosai tare da ɗan ƙaramin faɗi.Yawancin lokaci ana ba da shi a cikin coils, wanda kuma aka sani da tsiri karfe.Ana samar da tulun ƙarfe akan injunan horarwa masu yawa da yawa, kuma ana yanke su tsawon tsayi don samar da sassan ƙarfe.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ƙayyadaddun samfur

Kauri:0.2-300 mm

Nisa:500-4000 mm

Farantin karfen karfe ne mai lebur tare da babban bambanci a kauri, fadi da tsayi.

Farantin karfe ɗaya ne daga cikin manyan nau'ikan ƙarfe guda huɗu (farantin, bututu, siffa, waya).

Kera farantin karfe: Farantin karfen karfe ne mai lebur wanda ake jefa shi da narkakkar karfe ana matse shi bayan ya huce.

Rarraba samfur

An raba faranti na ƙarfe zuwa nau'i biyu: faranti na bakin ciki da faranti masu kauri.Bakin karfe farantin karfe <4 mm (mafi girman 02 mm), farantin karfe mai kauri 4 ~ 60 mm, karin farantin karfe 60 ~ 115 mm.

An raba zanen gadon ƙarfe zuwa mai jujjuyawa mai zafi da sanyi gwargwadon mirgina.

Ƙarfe na bakin ciki farantin karfe ne mai kauri na 0.2-4mm wanda aka samar ta hanyar mirgina mai zafi ko sanyi.Nisa na bakin ciki farantin karfe yana tsakanin 500-1800mm.Baya ga isarwa kai tsaye bayan mirgina, ana kuma tsinke zanen ƙarfe na bakin ciki, da galvanized da tinned.Dangane da amfani daban-daban, an yi amfani da farantin karfe na bakin ciki daga billets na kayan daban-daban kuma nisa na farantin bakin ciki shine 500 ~ 1500 mm;nisa daga cikin lokacin farin ciki takardar ne 600 ~ 3000 mm.Sheets suna classified bisa ga karfe iri, ciki har da talakawa karfe, high quality-karfe, gami karfe, spring karfe, bakin karfe, kayan aiki karfe, zafi-resistant karfe, hali karfe, silicon karfe da masana'antu tsarki karfe takardar, da dai sauransu .;bisa ga ƙwararrun amfani, akwai faranti na ganga mai, farantin enamel, farantin karfe, da dai sauransu;Dangane da rufin saman, akwai takardar galvanized, takardar tin-plated, takardar da aka yi da gubar, farantin karfe mai hade da filastik, da sauransu.

Kaurin karfe farantin karfe ne na gaba ɗaya don faranti na ƙarfe tare da kauri fiye da 4mm.A aikace, faranti na karfe da kauri wanda bai wuce 20mm yawanci ana kiransa matsakaiciyar faranti, farantin karfe mai kauri> 20mm zuwa 60mm ana kiransa faranti mai kauri, sannan faranti mai kauri> 60mm yana buƙatar zama ana birgima akan. wani nau'in niƙa mai nauyi na musamman, don haka ana kiransa karin nauyi.Nisa na kauri karfe farantin ne daga 1800mm-4000mm.An raba faranti masu kauri zuwa faranti na ƙarfe na jirgin ruwa, faranti na gada, faranti na tukunyar jirgi, faranti mai ƙarfi na jirgin ruwa, faranti na ƙarfe, faranti na mota, faranti mai sulke da faranti na ƙarfe mai haɗaka bisa ga amfanin su.Matsayin karfe na farantin karfe mai kauri gabaɗaya iri ɗaya ne da na bakin karfe.Dangane da kayayyakin, ban da gada karfe faranti, tukunyar jirgi faranti, mota masana'anta karfe faranti, matsa lamba jirgin ruwa faranti da Multi-Layer high-matsi jirgin ruwa faranti karfe faranti, wanda ke da tsantsa mai kauri faranti, wasu nau'in faranti irin na mota. girder karfe faranti (25 ~ 10 mm lokacin farin ciki), alamu karfe faranti, da dai sauransu Karfe faranti (2.5-8 mm lokacin farin ciki), bakin karfe faranti, zafi-resistant karfe faranti da sauran iri suna intersected tare da bakin ciki faranti.

Amfanin Samfur

An fi amfani dashi wajen kera gadoji, jiragen ruwa, ababen hawa, tukunyar jirgi, tasoshin matsa lamba, bututun mai da iskar gas, manyan sifofin karfe.Abubuwan da aka fi amfani da su sune talakawa carbon karfe, m carbon karfe, gami tsarin karfe, carbon kayan aiki karfe, bakin karfe, spring karfe da lantarki silicon karfe.Ana amfani da su musamman a masana'antar motoci, masana'antar jirgin sama, masana'antar enamel, masana'antar lantarki, masana'antar injina da sauran sassa.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka